DIỄN ĐÀN TIN HỌC ĐỊA CHẤT
Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp tin học địa chất
Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp tin học địa chất
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp tin học địa chất k52

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng NhậpĐăng Nhập  Đăng kýĐăng ký  

Hạnh phúc là gì ?

Go down 
miss gà
Duong Thuy
6 posters
Tác giảThông điệp
Duong Thuy
Lớp trưởng
Duong Thuy

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeMon May 24, 2010 8:44 pm

-Hạnh phúc là gì anh có biết ko ?
Hạnh phúc là được nghĩ về anh trong mọi lúc, hanh phúc là khi em biết tình cảm anh trao là chân thật, sẽ chẳng đổi thay.
-Hạnh phúc là gì anh có hay?
Hạnh phúc là khi em hiểu mình sẽ chẳng bao giờ đơn độc, dù em xa anh...
-Hạnh phúc là gì anh có biết?
Hạnh phúc là được gặp anh khi em nhớ nhất , hạnh phúc là khi em bên anh, em thấy ngọn lửa trong tim anh , thổn thức cùng nhịp đập với anh.
-Hạnh phúc là gì anh có hiểu ko anh?
Hạnh phúc là được ở bên anh những lúc em cần anh, dù lặng im nhưng sự đồng cảm trong em, trong anh là chân thật.
.EM ước rằng mình gánh được nỗi đau , nỗi phiền muộn, lo âu, đợi chờ, khắc khoải khi không em trong Anh.
.Hạnh phúc của em ,anh sẽ chẳng thể hiểu được đâu,hạnh phúc bắt đầu từ khi em gặp anh ngày ấy.Dù cuộc đời vẫn còn nhiều sóng gió nhưng cuộc sống vẫn bình yên khi có anh ở bên...
--- Và em muốn nói Anh: An
h là Hạnh
phúc của riêng Em!!!♥️
Duong Thuy
Lớp trưởng
Duong Thuy

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeMon May 24, 2010 8:46 pm

Chuyện một ông bố hay đi làm xa nhà, thường xuyên phải tiếp khách về khuya, có vài lần say mềm đến mức chẳng biết mình là ai và mình đang làm gì - trống rỗng. Có thể quên nhiều cuộc hẹn, có thể không giữ vài lời hứa... Nhưng chưa bao giờ quên hôn lên trán đứa con gái mỗi tối để mong một giấc ngủ an lành. Để nhiều đêm, đứa con gái giật mình tỉnh giấc - mỉm cười - ướt má
Duong Thuy
Lớp trưởng
Duong Thuy

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeMon May 24, 2010 8:47 pm

Và chuyện của một blogger vẫn hay lang thang đọc các entry của bạn bè để thấy thêm yêu thương những người xa lạ và mong muốn được chia sẻ sự yêu thương. Rồi khi viết cái entry đầu tiên của mình, nó hì hụi thức trắng đêm để làm cái theme cho thật đẹp, thật sáng tạo - để lúc xong xuôi, nó... thản nhiên vào change theme, chọn một cái theme có sẵn từ lâu Heart Catcher làm diện mạo mới cho blog của mình.
miss gà
Moderators
miss gà

Birthday : 14/08/1989

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeMon May 24, 2010 11:55 pm

Hạnh phúc của em ở đâu?
có mau chui ra ko thì bẩu ? Nhanh nhanh ko em đi đây nài cheers
cháu vẽ ông mặt trời
Lớp trưởng
cháu vẽ ông mặt trời

Birthday : 15/06/1989

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeTue May 25, 2010 11:50 pm

miss gà đã viết:
Hạnh phúc của em ở đâu?

thì em cứ đi đi Laughing
ánh em
Lớp phó
ánh em

Birthday : 22/09/1988

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:16 am

cháu vẽ ông mặt trời đã viết:
miss gà đã viết:
Hạnh phúc của em ở đâu?

thì em cứ đi đi Laughing
trông miss gà đứng một chỗ tập đi tập lại cái động tác kia thì còn lâu mới đi đc anh ah =))
cháu vẽ ông mặt trời
Lớp trưởng
cháu vẽ ông mặt trời

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:40 am

ánh em đã viết:
miss gà đã viết:
Hạnh phúc của em ở đâu?

thì em cứ đi đi Laughing
trông miss gà đứng một chỗ tập đi tập lại cái động tác kia thì còn lâu mới đi đc anh ah =))
thẩm nào giọng hô hào ảo ảo Wink)
Duong Thuy
Lớp trưởng
Duong Thuy

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeWed May 26, 2010 11:17 pm

Hạnh phúc là gì ? sao dạo này mình không định nghĩa được nhỉ, có lẽ nó hơi hiếm hoi chăng ?
Hạnh phúc là khi chuẩn bị đi thi có cô bạn nhắn tin, và mọi người trong phòng chúc thi tốt. Hình như hết rồi Sad. Cố gắng tim kiếm thêm nhé. and sẽ bổ sung sau Smile)
miss gà
Moderators
miss gà

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeWed May 26, 2010 11:47 pm

miss gà đã viết:
Hạnh phúc của em ở đâu?

thì em cứ đi đi Laughing
Nói thế thôi chứ còn lâu bác mới đi nhé. Đi cho mà chúng bay sung sướng hử? Còn lâu nhé !
Bác còn phải ở lại , chiến đấu, giành giật , thậm chí là cướp đoạt .... Laughing
VÌ bi giờ kiếm được 1 tên xem chừng cũng khó lắm Basketball
cháu vẽ ông mặt trời
Lớp trưởng
cháu vẽ ông mặt trời

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeWed May 26, 2010 11:59 pm

miss gà đã viết:
miss gà đã viết:
Hạnh phúc của em ở đâu?

thì em cứ đi đi Laughing
Nói thế thôi chứ còn lâu bác mới đi nhé. Đi cho mà chúng bay sung sướng hử? Còn lâu nhé !
Bác còn phải ở lại , chiến đấu, giành giật , thậm chí là cướp đoạt .... Laughing
VÌ bi giờ kiếm được 1 tên xem chừng cũng khó lắm Basketball
đi đi, kiếm đc tao chia cho mày một nửa
miss gà
Moderators
miss gà

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeThu May 27, 2010 11:17 am

Chia thế nào đây? Razz
Duong Thuy
Lớp trưởng
Duong Thuy

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeThu May 27, 2010 11:25 am

Hạnh phúc là khi biết em ốm, thầy bảo một bạn trong lớp tắt quạt đi không bạn lạnh.
Hạnh phúc là khi nhìn thấy thầy vuốt cằm và cười khi cả lớp chêu thầy.
Hạnh phúc là khi thấy thầy cầm khung ảnh cả lớp tặng thầy ngày bế giảng cuối cùng. Bây giờ đến nhà thầy chơi vẫn thấy thầy treo ở nhà, và dường như trên nó không có một hạt bụi.
Duong Thuy
Lớp trưởng
Duong Thuy

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeSat May 29, 2010 8:30 am

Dù tim em nói không nên lời chỉ biết câm nín rối bời, google chẳng có gì mà có ai đó đã chỉnh sửa, lí do là gì, chẳng nhẽ .......
cháu vẽ ông mặt trời
Lớp trưởng
cháu vẽ ông mặt trời

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeSat May 29, 2010 10:04 pm

Hạnh phúc là khi có tin nhắn" Uh, chào em". và tụt hết huyết áp khi mọi thứ kết thúc bởi câu " gặp sẽ trao đổi" bó hen. Trình chém còn quá non nên rất nhanh ngọng. Haizzzz
hoanglongkm
Thành viên
hoanglongkm

Birthday : 05/05/1985

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeSat May 29, 2010 11:30 pm

Bạn Thùy xóa mục "Ca nhạc" rồi sao, không báo cho anh em biết gì cả? Chán
Chuyên mục yêu thích của mình bây giớ không còn không biết vào forum làm gì nữa nhỉ!
Thật khó để nói anh biết phải làm sao đây....
http://tindiachat52.tk
Hoài Đức
Thành viên
Hoài Đức

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitimeSun May 30, 2010 12:06 am

Chủ đề này bà con có vẻ quan tâm ghê nhỉ
////mọi người nêu ra khá nhiều VD và các khía cạnh của HP nhưng chả ai nêu ĐN cả//////vì đơn giả mổi người quan niệm 1 kiểu////// theo mỉnh HP là khi :ta tìm thấy niềm vui từ nhửng điều dơn giản nhất/.. Thế thôi
Sponsored content

Hạnh phúc là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là gì ?   Hạnh phúc là gì ? Icon_minitime

Hạnh phúc là gì ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang